Skip to content

Msaada kwangu

No Comments Tarehe Msaada kwangu
0 Flares 0 Flares ×
  • Kama kufurahia kile kuandika na wanataka kusoma zaidi…!
  • au kama unadhani kazi mimi kufanya kusaidia mradi wa washirika endelevu ya Afrika Mashariki ni vyema…!
  • Na kama unaweza kumudu!

– tafadhali fikiria kuacha kitu kidogo katika ncha jar yangu hapo chini. Hata kiasi kidogo ingesaidia mkubwa sana!

Make a Donation Button
Kuwa stereotypically Uingereza, kuomba fedha si kitu ambacho huja kwa urahisi! Lakini ukweli unabakia kuwa – wakati mimi kufanya vizuri katika kusaidia Endelevu Afrika Mashariki washirika wa ndani na kuwasaidia kuwa kifedha binafsi kusaidia katika wanachokifanya, Mimi si tayari kuchukua fedha kutoka kwao ili kusaidia gharama yangu mwenyewe au wale wa Bahari. Hii blog na tovuti inawakilisha sehemu ya kuwafikia yangu hivyo kama unaweza, tafadhali fikiria kusaidia nje!

Hata mchango mdogo atanisaidia mafuta ya gari langu, kuweka mikopo kwenye simu yangu, kulipa kodi, na kununua karatasi na wino printer na gharama nyingine muhimu. Endelevu Afrika Mashariki tu mwanzo tu na mimi si kuteka mshahara kwa kazi mimi kufanya.

Kama tu thelathini wasomaji inaweza vipuri $15 / £ 10 kwa mwezi au hivyo, hii ingekuwa kutoa yangu kwa kiasi kidogo cha fedha za kutosha kuendelea kusaidia 50 wanafunzi wa klabu ya mazingira PLCI, 30 students of the PLCI girls’ klabu, na 50 wanachama wa Vikokotoni wafanyakazi safi-up (pamoja na nyingine nyingi watu wengi sisi ni kazi na) kujifunza ujuzi wanahitaji kufanya mapato endelevu wenyewe wakati kutumia huduma ya rasilimali ya Zanzibar ya thamani ya asili.

Asante mkubwa sana kwa msaada wako.

Katika

0 Flares Twitter 0 Facebook 0 LinkedIn 0 Score 0 StumbleUpon 0 Ni siri Shiriki 0 Barua pepe -- 0 Flares ×

Kuondoka na Jibu

Primary Sidebar

Secondary Sidebar

%d wanablogu kama hii: